Propellerads

Mechi ya Man United na Club America, cheki baadhi ya picha


Morgan Schneiderlin, Memphis Depay, Matteo Darmian na Bastian Schweinsteiger  wote wamecheza mechi yao ya
kwanza Manchester United ikishinda goli 1-0 dhidi ya Club America katika mechi ya kwanza ya michuano ya International Champions Cup  iliyopigwa asubuhi hii uwanja wa Seattle, Marekani.
Schneiderlin ndiye amefunga goli pekee la ushindi dakika 5 tu ya kipindi cha kwanza akimalizia krosi  ya Juan Mata.


















Mechi ya Man United na Club America, cheki baadhi ya picha Mechi ya Man United na Club America, cheki baadhi ya picha Reviewed by Steve on Saturday, July 18, 2015 Rating: 5
Propellerads
Powered by Blogger.